Bita na Kuɗi na Feetfinder – Yana Aiki?

Idan kuna neman kutsawa cikin Hotunan ƙafar kasuwa ko canzawa. Daga dandamali na yanzu da kuke siyar da hotunan ƙafa, ƙila kun ji labarin FeetFinder.

Yana ɗaya daga cikin shahararrun gidajen yanar gizon da ke ba da wannan manufa,

tare da miliyoyin masu amfani da sama da 100,000 masu sayarwa.

Amma kafin ka yi nasara, tabbas za ka so sanin ko dandalin yana da riba. Da kuma irin kuɗin da za ku iya samu daga gare ta.

Kuna iya yin mamakin ko FeetFinder halal ne kuma ya cancanci lokacinku. Ko kuma idan akwai wasu ɓoyayyun abubuwan da za ku sani kafin yin rajista don sabis ɗin.

Wannan jagorar za ta samar da zurfin Bita na Kuɗi na FeetFinder kuma ya gaya muku. Duk abin da kuke buƙatar sani game da siyar da abun ciki akan. Dandamali don ku iya yanke shawara mai fa’ida.

Amma da farko, dubi taƙaitaccen taƙaitaccen bayani

Takaitacciyar Takaitawa Bita na Kuɗi na Feetfinder
FeetFinder shine ingantaccen kasuwa wanda ke haɗa mutanen da suke. Son siyan hotunan ƙafafu da bidiyo tare da mutanen da suke son siyar dasu.
Dandalin yana cajin masu siyar da kuɗin biyan kuɗi don ƙirƙira. Da kula da asusun su da kuma kwamiti na 10-15% na kowane siyar da suka yi.
Komai daga bayanan sayi babban sabis na sms tarihin rayuwar ku zuwa abun. Ciki da ma’amalolin kuɗi an ɓoye su kuma an kiyaye su don hana sata da kare sirrin ku.
Kuna iya samun kuɗi akan FeetFinder ta hanyar masu amfani, siyar da abun cikin ƙafa,

bayar da biyan kuɗi ga abokan ciniki, samun nasiha, ko ɗaukar buƙatun abun ciki na al’ada.
Ƙimar samun kudin shiga akan. FeetFinder ya bambanta daga ƴan ɗari zuwa dubban daloli dangane da abubuwa daban-daban da suka haɗa da ƙoƙarin talla,

nau’in abun ciki da inganci, da dabarun farashi.

 

Menene FeetFinder?

FeetFinder kasuwa ce ta kan layi inda mutane zasu iya siyarwa ko siyan abun cikin ƙafa. Dandalin ya kasance tun daga 2019, yana aiki a matsayin amintaccen matsakaici inda mutanen da ke son siyan hotuna ko bidiyo na ƙafa za su iya samun mutanen da ke son sayar da su.

Ko da yake ɗimbin ɓangarorin mutanen da ke kula da FeetFinder ƴan matan ƙafa ne, akwai kasuwa ga mutanen da ke sha’awar siyan 13 mafi kyawun stores kamar torid 2024 abubuwan da ke da alaƙa da ƙafa saboda wasu dalilai daban-daban.

Wannan ya haɗa da kamfanonin hoto na hannun jari, ayyukan likita, da samfuran takalma waɗanda ke neman hotunan ƙafar gargajiya da bidiyo don nuna samfuran su.

Ko da kuwa manufar, FeetFinder yana ba da wuri mai aminci da aminci ga masu siye da masu siyar da abun cikin ƙafa don yin mu’amala. FeetFinder yana taimaka wa masu siyar da tallata abun cikin su ga masu siye masu yuwuwa don su sami kuɗin shiga na gefe kuma su sami mataki ɗaya kusa da ’yancin kuɗi.

A matsayin mai siyarwa, zaku iya ƙirƙirar

kowane nau’in abun ciki da ke sha’awar ku idan dai sun ƙunshi ƙafafunku. Kuna iya barin fuskarku ta fito a cikin hotunanku da bidiyoyinku ko kiyaye sirrin ku ta hanyar nuna ƙafafunku kawai.

Kwarewar mai amfani mara kyau da sauƙi na kafa asusu sun sanya FeetFinder ɗaya daga cikin shahararrun gidajen yanar gizo bgb directory don cinikin abun cikin ƙafafu.

FeetFinder kuma yana ba masu siye da masu siyar da nau’ikan nau’ikan nau’ikan zaɓaɓɓu don zaɓar daga su don samun ko ƙirƙirar cikakkun hotuna ko bidiyoyi don dacewa da abubuwan da kuke so ko haɓaka riba.

Hakanan Karanta : Mafi Nasara Jerin Ra’ayoyin Ƙananan Kasuwanci

Yaya FeetFinder ke Aiki? Bita na Kuɗi na Feetfinder

Don fara samun kuɗi don siyar da Hotunan ƙafa akan FeetFinder , kuna buƙatar ƙirƙirar bayanan mai siyarwa ta hanyar ƙaddamar da wasu bayanan sirri kamar sunan ku, jinsi, wuri, da shekaru.

Kuna buƙatar samar da katin shaida na gwamnati don tabbatar da cewa kun cika shekaru 18 ko sama da haka. Da zarar an tabbatar da ID ɗin ku, FeetFinder zai sa ku kammala tsarin saitin ta zaɓar tsarin biyan kuɗi na asali ko na ƙima.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top