13 Mafi kyawun nesa don YouTube TV A kan Samsung Smart TV

YouTube TV, wanda ke buƙatar biyan kuɗi, sabis ne na TV mai yawo ta YouTube.

Ba ya buƙatar haɗin kebul, duk da haka yana ba ku damar kallon wasanni , ɗaukar hoto kai tsaye, da ƙari mai yawa daga Samsung Smart TV da sauran na’urori masu jituwa.

Idan kun mallaki Samsung Smart TV kuma kuna jin daɗin kallon YouTube TV, samun nesa mai kyau ya zama dole.

A yau, zan nuna muku mafi kyawun nesa don Samsung Smart TV don kallon YouTube TV.

Takaitacciyar taƙaitawa : Mafi kyawun nesa shine Sofabaton X1, Sofabaton U2, Logitech Harmony Elite, da Logitech Harmony 650. Akwai wasu masu arha kuma, don haka karantawa don cikakken jerin!

Hakanan Karanta : Apple TV vs YouTube TV

Mafi kyawun nesa don YouTube TV akan Samsung Smart TV
1. Sofabaton X1

 

Mafi kyawun nesa don Samsung TV shine Sofabaton X1, nesa na duniya wanda zai iya haɗawa har zuwa na’urori 40. Idan kun mallaki wasu na’urori ban da Samsung TV,

kamar na’urar wasan bidiyo na caca, zai yi aiki da wancan shima.

Yayin da yake haɗi zuwa tsarin gidan ku mai wayo,

yana kuma daidaitawa tare da Mataimakin Google da Amazon Alexa, yana ba ku damar sarrafa na’urorinku tare da umarnin murya.

Cibiyar sadarwa mara waya ta ba ka damar sarrafa na’urori da yawa,

saboda tana tallafawa haɗin haɗin IR da Bluetooth, da kuma wasu na’urori masu kunna Wifi.

Wannan cibiya tana haɗa zuwa nesa na zahiri ta hanyar RF da zuwa aikace-aikacen Sofabaton akan wayarka. Yana kama da wakili jerin imel na b2b wanda ke haɗa su da Samsung TV ɗinku da duk wani na’urorin da aka haɗa.

Akwai ma manhajar Sofabaton mai rakiya. Wannan aikace-aikacen yana ba ku damar canza wayar ku zuwa wani iko na nesa.

 

jerin imel na b2b

Manta kwanakin neman abin da ba a sanya nisa ba

 

Ko yana ƙarƙashin kujera ko kare ya kai shi wani wuri, zaka iya amfani da wayarka don sarrafa TV ɗinka.

Ba wai kawai ba, amma kuna iya saita Macros daban-daban kuma ku tsara saitunanku don kunna kiɗa, kallon TV, da ƙari tare da 16 mafi kyawun zane kyauta don ipad [2024] dannawa kawai. Misali, zaku iya kunna Samsung TV ɗinku don kallon TV ɗin YouTube yayin kunna lasifikar ku a lokaci guda, don haka wasu kiɗan masu sanyi suna iya kunnawa a bango.

Idan kun taɓa ƙirƙirar Macros a cikin Excel, zaku san menene Macro. Ainihin kuna saita umarni ta atomatik don maɓalli daban-daban ( waɗanda ainihin maɓallan kama-da-wane a cikin ƙa’idar) waɗanda ke gudana da kansu tare da danna maballi.

 

 

Tsarin jiki na Sofabaton X1 yana da kyau kuma yana ba da kansa don dacewa. Akwai dabaran gungurawa da maɓallin sarrafawa don daidaita ƙarar, dakatar da sake kunnawa, sauyawa zuwa bidiyo ko tashoshi daban-daban, da ƙari.

Remote har ma yana da allon nuni mai inci biyu, wanda ke daidaitawa da TV ɗin ku kuma yana ba ku damar canzawa tsakanin zaɓuɓɓuka daban-daban, kamar kallon TV da sauraron kiɗa. Baya ga allon, yana fasalta hasken baya wanda zai baka damar ganin maɓallan lokacin kallon YouTube TV a cikin duhu.

Tabbas, Remote shima yana zuwa da batir mai ƙarfi wanda zai ɗauki tsawon watanni biyu akan caji ɗaya.

Hakanan Karanta : Mafi kyawun Masu Binciko Don Google TV

2. Sofabaton U2

 

Sofabaton U2 wani nesa ne daga Sofabaton wanda ke aiki da kyau tare da Samsung TVs don kallon YouTube TV. Tunda yana ba ku bgb directory damar haɗa na’urori har zuwa na’urori 15 a lokaci guda, yana da matuƙar dacewa.

Ba kamar X1 ba, yana goyan bayan haɗin IR da Bluetooth kawai, don haka ba zai yi aiki ga masu magana da Wifi ba. Koyaya, yana da masu karɓar infrared da yawa waɗanda ke taimakawa haɓaka siginar da tabbatar da isa nesa mai nisa.

Kamar X1, ko da yake, yana aiki tare da babban bayanan lambar da ya sa ya dace da daruruwan dubban na’urori daga dubban iri.

 

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Scroll to Top